2019 ஆண்டு வருகிற சூரிய கிரகணத்தால் பாதிக்கப்போகும் ராசிகள் இவை தானாம்!

சூரிய கிரகணத்தால்

Final

ஜூலை 2 – ம் தேதி கடக ராசியில் தோன்றும் சூரிய கிரகணம் முழுதாக இருக்கும். மூன்றாவதாக டிசம்பர்- 26 அன்று மீண்டும் மகர ராசியில் நடக்கும் கிரகணமும் பகுதி கிரகணமேயாகும். இவற்றின் அடிப்படையில் எந்த எந்த ராசிக்கு நன்மை, தீமை என்று பார்ப்போம்.

meshamjpg

மேஷம் முதல் சூரிய கிரகணம் வாழ்க்கையில் உங்கள் இலக்குகளை அடையத் தேவையான உறுதியுடன் நிரப்பப்படும். உங்கள் தொழில் வாழ்க்கையில் வரும் வாய்ப்புகளைச் சிறந்த முறையில் பயன்படுத்த வேண்டும். பழைய சலிப்பான வழிமுறைகளை விட்டொழித்து, வெற்றி பெற சில ஆக்கப்பூர்வமான வழிகளைக் கற்றுக் கொள்ளுங்கள்.

suki

இரண்டாவது சூரிய கிரகணம் வருகையில், நீங்கள் உங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கையில் அதிக நேரத்தையும் கவனத்தையும் செலுத்த வேண்டும். வருடத்தின் இறுதியில் வரும் மூன்றாவது சூரிய கிரகணம் உங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறை வாழ்க்கைக்கு இடையில் சமநிலை வேண்டும் என்பதை நினைவூட்டுகிறது.

rishabamjpg

ரிஷபம் 2019- ம் ஆண்டின் முதல் சூரிய கிரகணம் சில வழிகளில் பயனளிக்கும். உங்கள் நிதி நிலைமை மேம்படும் மற்றும் நீங்கள் புதிதாக படித்து முடிக்கும் படிப்பால் தொழில்முறையில் பயனடைவீ ர்கள். 2019 -ம் ஆண்டின் இரண்டாவது சூரிய கிரகணம் உங்களுக்கு சமூகத் தொடர்புகளை உருவாக்க உதவி பல பயன்களை அதன் மூலம் அள்ளி வழங்கும். டிசம்பர் மாதம் வரும் மூன்றாவது சூரிய கிரகணம் உங்களுக்கு ஒரு பயணத்தை கொண்டு வரும் மற்றும் நீங்கள் உங்கள் உண்மையான திறன்களைக் கண்டறிய உதவும்.

midhunamjpg

மிதுனம் முதல் சூரிய கிரகணம் உங்கள் உறவுகளில் தோன்றும் சில பிரச்சினைகளின் காரணமாக உங்களின் தனிமை உணர்வை ஊக்குவிக்கும். பயப்பட வேண்டாம். உங்களுக்கு வேறு சில கதவுகள் திறக்க வாய்ப்புள்ளது. இரண்டாவது சூரிய கிரகணத்துடன், வாழ்க்கையில் நல்வாழ்வை நோக்கி நகரும் சில புதிய

Final 0002

இணைப்புகளைக் கண்டுபிடிப்பீர்கள். சில புதிய யோசனைகளைப் பெறவும், உங்கள் சொந்த நலனுக்காக அவற்றைப் பிடித்துக்கொள்ளவும் தயாராக இருக்கவும். டிசம்பரில், உங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில் வாழ்க்கையில் சில எல்லைகளை நீங்கள் அமைக்க வேண்டும். நீங்கள் எதை அடைய விரும்புகிறீர்களோ அதைத் தெளிவாகப் புரிந்துகொள்ளுங்கள், பிறகு வெற்றி பெற உங்கள் முழு ஆற்றலையும் சரியான முயற்சிகளில் செலுத்துங்கள்.

kadagamjpg

கடகம் முதல் சூரிய கிரகணம் உங்கள் உறவுகளை ஒரு வெற்றிகரமான முறையில் தொடர்பு கொள்ள கடினமாக இருக்கும். இது உங்கள் உறவுகளில் சில சிரமங்களை ஏற்படுத்தக்கூடும். முதல் சூரிய கிரகணத்தின் போது ஒரு இடைவெளி எடுப்பது நல்லது. இரண்டாவது கிரகணம் உங்கள் கனவுகள் மற்றும் அபிலாஷைகளை முழு வீச்சில் எடுத்துக் கொள்ளும். டிசம்பரில், உங்கள் அனைத்து எதிர்மறை எண்ணங்களையும் ஓடவிட்டு தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறை வாழ்வில் வெற்றிபெற உதவும் ஒரு நேர்மறையான மனநிலை உண்டாகுவதை நீங்கள் உங்களுக்குள் விதைக்க வேண்டும்.

simmamjpg

சிம்மம் முதல் சூரிய கிரகணம் இந்த ஆண்டு உங்கள் வாழ்க்கையில் சில நேர்மறையான மாற்றங்களை உருவாக்குவது சத்தியம். இரண்டாவது சூரிய கிரகணம் வருகையில், நீங்கள் மேம்பட்ட நிலையை அடைய மாறிவிட்டீர்கள் என்பதை நீங்கள் அறிந்துகொள்வீர்கள். கடந்த காலத்தைத் தொடரக்கூடாது. முன்னோக்கி நகர்ந்து, வெற்றி பெற புதிய வழிகளைப் பிடிக்கவும். டிசம்பர் மாதம் மூன்றாவது சூரிய கிரகணத்தின் போது, ​​உங்கள் வாழ்க்கையில் இருந்து நிறைய திருப்தியை அடைவீர்கள் , மேலும் உங்களைச் சுற்றிலும் நிறைய முன்னேற்றங்கள் காணப்படும்.

thulaamjpg

துலாம் முதல் சூரிய கிரகணத்தின் போது, ​​வீட்டில் சில பழுதுபார்க்கும் வேலைகள் இருக்கலாம். மேம்பாட்டிற்கும் முன்னேற்றத்திற்கும் வழிவகுக்கும் சில நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை நீங்கள் நிறைவேற்றலாம். இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது சூரிய கிரகணம் எதிர்காலத்தில் ஒரு தந்தை உருவம் அல்லது வழிகாட்டியுடன் ஒரு தொடர்பை ஊக்குவிக்கும். சில சவால்களையும், புதிய அனுபவங்களையும் நீங்கள் காண்பீர்கள். சவால்களை ஏற்றுக்கொள்வது புதிய முன்னேற்றங்களுக்கு வழி வகுக்கும்.

viruchigamjpg

விருச்சிகம் முதல் சூரிய கிரகணம், ​​உங்கள் கல்வி மற்றும் நிதிகளை எப்படி சிறந்த முறையில் நிர்வகிப்பது என்பதைக் கற்றுக்கொள்வதற்கான சாதகமான நேரம். தொழில்முறை மற்றும் சமூக வாழ்வில் நீங்கள் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றம் காண்பீர்கள். இந்த ஆண்டு இரண்டாம் மற்றும் மூன்றாவது சூரிய கிரகணங்கள், தூண்டுதல்களுக்கு இடம் கொடுக்காமல், வாழ்க்கையில் பெரிய முடிவுகளை எடுக்கும்போது சரியான நிலைப்பாட்டை எடுக்க வேண்டும் என்பதை உங்களுக்கு கற்பிக்கின்றன.

dhanusujpg

தனுசு முதல் சூரிய கிரகணம் உங்களைச் சுற்றிலும் இருக்கும் போது, ​​ஒரு வலுவான உத்வேகம் உங்களை வெற்றிகரமாக முன்னோக்கி நகர்த்தும். இரண்டாவதாக நீங்கள் உங்கள் நிதி நிலைமையை ஒரு சிறந்த முறையில் ஆய்வு செய்ய முடியும். மூன்றாவது சூரிய கிரகணம் உங்கள் strategic திட்டமிடலை பாதிக்கும், மேலும் நீங்கள் தன்னிறைவு மற்றும் நிதி ஸ்திரத்தன்மையை அடைவதற்கு உதவும். பொருள்களை வாங்குவதற்கும் மட்டும் கவனம் செலுத்தாமல் சுய மரியாதையை மேம்படுத்துவதற்கும் கவனம் செலுத்துங்கள்.

makaramjpg

மகரம் கடந்த ஆண்டு எதிர்மறை மற்றும் மனஉலைச்சலால் நிரப்பப்பட்ட போதிலும் 2019 -ஆம் ஆண்டில் முதல் மற்றும் இரண்டாவது சூரிய கிரகணங்கள் நீங்கள் விரும்பும் ஏதாவதைச் செய்ய வேண்டும் என்றும் நீங்கள் வெறுக்கும் ஒன்றோடு ஒட்டிக்கொண்டிருக்காதீர்கள் என்றும் நினைவூட்டும். மூன்றாவது சூரிய கிரகணம் உங்களுக்குள் அமைதியைக் காண வேண்டும் என்று உங்களுக்குச் சொல்லும். உங்கள் உண்மையான சுயத்தை திரும்பக் கண்டுபிடியுங்கள்.

kumbamjpg

கும்பம் முதல் சூரிய கிரகணம் இதுவரை நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கையில் என்ன அடைந்திருக்க வேண்டும் என்பதை பிரதிபலிக்கும் நேரம் என்பதை ஞாபகப்படுத்தும். நீங்கள் கடந்து போகும் மோதல்களில் ஒருபோதும் மூக்கை நுழைக்க வேண்டாம். இரண்டாவது சூரிய கிரகணம், நீங்கள் வெற்றிப் பாதையைப் பிடிக்க உங்கள் முற்போக்கான யோசனைகள், பழைய பழக்க வழக்கங்கள் மற்றும் தடைகளைத் தாண்டி வரவேண்டும் என்பதை உங்களுக்குக் கற்பிக்கும். மூன்றாவது சூரிய கிரகணம் உள்ளே இருந்து உத்வேகம் எடுத்து உங்களை வெல்ல முடியாத வழியில் முன்னோக்கிச் செல்ல அனுமதிக்கும்.

meenamjpg

மீனம் முதல் சூரிய கிரகணம், வாழ்க்கையில் அளவை விட தரமே சிறந்தது என்பதை உங்களுக்கு கற்பிக்கும் . உங்கள் மூளை என்ன சொல்கிறதோ அதை விட முடிவுகளை எடுக்கும்போது உங்கள் இதயத்தைப் பின்பற்றுங்கள். இரண்டாவது

Final

மற்றும் மூன்றாவது சூரிய கிரகணங்கள் குறைந்தபட்சத்தில் எப்படி ஒட்டிக்கொள்வது என்பதன் முக்கியத்துவத்தை உங்களுக்குக் கற்பிக்கும். உங்கள் சமூக வட்டாரங்களை காலவரையின்றி நீட்டிக்காதீர்கள். சுய திருப்திக்கு உகந்த மற்றும் அன்பானவர்களுடன் சிறிது நேரத்தை செலவிடுங்கள், உங்கள் நெருங்கிய நண்பர்களை மகிழ்ச்சியுரச் செய்யுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *